Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

» Tuyển Moderator Thành Viên BQT Vườn Yêu VN

Diễn đàn hiển thị tốt nhất Với trình duyệt và FireFox... Dowload Tại Đây

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Số bài viết của bạn: 3 Chúc Bạn Luôn Hạnh Phúc, Vui Vẻ Nhé.
Chúng ta cùng chào mừng bạn https://vuonyeu.forumvi.com/u183 là thành viên mới nhất tham gia diễn đàn.

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng Vườn Yêu lớn mạnh nhé...

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/đáp-Trợ Giúp để biết cách dùng diễn đàn.

Share

Mất đi một người bạn- tôimất đi cả thế giới.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ngoc_nhi
Thành viên VIP
Thành viên VIP
ngoc_nhi

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : ♥♠•◘○☺♥♥
Giới tính Giới tính : Nữ
Zodiac Zodiac : Taurus

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Pig

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1040
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 15179
Số người thích/Like Số người thích/Like : 15
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 26/04/1995
Ngày tham gia Ngày tham gia : 25/05/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 29
Đến từ Đến từ : Đồng Nai
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : THPT
Hài Ước Hài Ước : BT

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : CUỘC SỐNG KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG CÓ MÀU HỒNG ♥️♥️♥️ MUỐN THẤY CẦU VỒNG PHẢI BIẾT CHẤP NHẬN NHỮNG CƠN MƯA ♥️

Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. Empty
Bài gửiTiêu đề: Mất đi một người bạn- tôimất đi cả thế giới.   Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. Icon_minitimeMon Sep 24, 2012 11:16 am

Nhi à có bao giờ mày hối hận khi làm bạn của tao không.. có bao giờ mày trách tao không quan tâm mày không…???
Sao khi nào mày cũng im lặng hết vậy
Mày tưởng mày đi là hết sao… mày có nghĩ tới cảm giác của người ở lại không hả…
Mày bảo tao làm sao mà sống khi ko có mày đây…
Tao với mày tử nhỏ đã cùng ăn chung ngủ chung học chung thậm chí là chơi chung… ai cũng bảo tụ mình có cái tên giống nhau… song nhi như tụ mình mà phải đi vào nước này sao hả…
Ngày hôm đó sao mày không nói với tao lời nào hết vậy… mày chỉ bik nói tao sống tốt cố gắng phấn đấu… mày gửi cho tao cái mail dài vô tận để rồi mày bắt tao bước tiếp trên con đường vô hạn sao hả… mày nghĩ mày la ai mà tự quyết định cuộc đời của tao chứ…mày nghĩ mày là ai mà tự quyết định sự sống chết của mình vậy hả…
Mày nói mày phải lấy chồng trước tao, tao còn phải làm má của con mày sao mày không giữ lời hứa chứ… mày đã quên tao là chị mày sao, chị chưa cho mày chết thì mày không đc chết nghe chưa hả con ngốc này… nghe chưa …

Nhi à tao nhớ mày lắm… tao xin lỗi mày mà… mày đừng bỏ tao, 12 năm quen biết mày tao vui lắm… từ trướctời giờ cái gì mày cũng nhường tao… tao cám ơn mày nhi à…
Trước kia có mày tao chỉ nghĩ đó là lẽ tự nhiên mà con người ta có đc nhưng tao lại không nhận ra đó là món quà vô giá mà tao có đc…
Có đôi lúc tao giống như bà cụ non bắt mày là cái này không đc làm cái kia, mày có giận tao không…
Mà lỡ như mày giận tao thì mày cho tao xin lỗi nha… tao không cố ý đâu..
À mà mày thích ăn bành tráng, hủ tiếu, dâu phải không khi nào tao mang tới cho mày ăn nha có đc không,,, mày phải nói chuyện với tao tao mới cho mày ăn đc không…

Mày để tao nói chuyện với cái bia của mày sao hả con ngốc kia… ngồi dậy nói chuyện với tao đi mà, nhi ơi tao xin mày đó tao chỉ có mỗi đứa bạn thân là mày thôi sao mày không chịu hiểu cho tao chứ… cuộc đời tao đã quá đen đủi rồi sao mày con tô thâm màu đen cho nó nữa chứ…
Tao cũng muốn cùng mày đi lắm, muốn nắm tay mày lên thiên đường để gặp lại người mà tao yêu thương nhưng không đc… tao chỉ còn 1 người mẹ tao đi rồi ai quan tâm chăn sóc cho mẹ của tao đây… tại sao nhưng người tao yêu thương nhất lần lượt rời xa tao…
Người tao yêu nhất đã bỏ tao đi bây giờ mày cũng bỏ đi nữa sao…
Mày không muốn tao làm bạn với mày nữa hay sao…

Trên đời này chỉ có mày hiểu tao nhất, mày biết tao cần gì muồn gì và thiếu cái gì… kiếm 1 người bạn bỉnh thường thì rất dễ nhưng kiếm 1 người bạn chia sẽ thì khó gấp trăm ngàn lần

Tất cả là tại tao nếu như ngày hôm đó tao nói cho gia đình mày biết sớm hơn những điều bất ổn khi nói chuyện với tao thì mọi chyện có lẽ đã không như thế này,,, tao xin lỗi mày, tại tao mà mày chết tại tao hết… tao không phải là con nhỏ bạn tốt cũng không phải là người quan tâm mày như tao đã từng nói… tại tao hết..
Tao xin lỗi mày…nhi à…
Suốt đời tao tao không biết làm thế nào để đối diện với sai lầm lớn như vầy nữa, tao xin lỗi tao không tốt…
Admin
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
Admin

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : Mối tình đầu.
Giới tính Giới tính : Nam
Zodiac Zodiac : Pisces

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Horse

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1083
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 23821
Số người thích/Like Số người thích/Like : 29
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 15/03/1990
Ngày tham gia Ngày tham gia : 24/03/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 34
Đến từ Đến từ : Quảng trị
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : 8/12
Hài Ước Hài Ước : Tạm được.

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Sống để yêu thương

Bài gửiTiêu đề: Re: Mất đi một người bạn- tôimất đi cả thế giới.   Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. Icon_minitimeMon Sep 24, 2012 7:18 pm

Nhi em anh biết em bây giờ đau khổ lắm nhưng mọi chuyện cũng đã rồi. Người đi cũng yên rồi không phải chỉ riêng em mà mọi người cũng bất ngờ và tiếc nuối lắm em ah. Cố gắng lên em nhé.
http://vuonyeuvn.com
ngoc_nhi
Thành viên VIP
Thành viên VIP
ngoc_nhi

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : CUỘC SỐNG KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG CÓ MÀU HỒNG ♥️♥️♥️ MUỐN THẤY CẦU VỒNG PHẢI BIẾT CHẤP NHẬN NHỮNG CƠN MƯA ♥️

Bài gửiTiêu đề: Re: Mất đi một người bạn- tôimất đi cả thế giới.   Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. Icon_minitimeTue Sep 25, 2012 4:47 pm

Em không sao, anh đừng lo quá... uk mà sao em gõ vini không được vậy .. cái này là telex khó gõ quá
no_love90
Điều Hành Cao Cấp
Điều Hành Cao Cấp
no_love90

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : Cũng rất nhiều
Giới tính Giới tính : Nam
Zodiac Zodiac : Aquarius

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Horse

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 33
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 37
Số người thích/Like Số người thích/Like : 0
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 06/02/1990
Ngày tham gia Ngày tham gia : 21/09/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 34
Đến từ Đến từ : THCS Phước Kim, Phước Sơn, Quảng Nam
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : ĐH SP Ngữ Vă
Hài Ước Hài Ước : (@_@)

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Đừng tự hào mình nghèo mà học giỏi.
Hãy tự hỏi mình giỏi sao vẫn nghèo.

Bài gửiTiêu đề: Re: Mất đi một người bạn- tôimất đi cả thế giới.   Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. Icon_minitimeTue Sep 25, 2012 6:12 pm

ngocnhi_264 đã viết:
Em không sao, anh đừng lo quá...
Hãy cố gắng lên bạn ơi, luôn luôn có những người như chúng tôi bên bạn
ngoc_nhi
Thành viên VIP
Thành viên VIP
ngoc_nhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mất đi một người bạn- tôimất đi cả thế giới.   Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. Icon_minitimeWed Sep 26, 2012 7:30 pm

thank you..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mất đi một người bạn- tôimất đi cả thế giới.   Mất đi một người bạn- tôimất đi  cả thế giới. Icon_minitime

Mất đi một người bạn- tôimất đi cả thế giới.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Tôi yêu một người con trai.Và tôi gọi người đó là điều kì diệu
» Truyện cười vova
» Trị mụn cho nam giới.
» Nỗi buồn không giới hạn
» "Cả thế giới biết anh yêu em!"