Thương quá...con gái ơi! I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Thương quá...con gái ơi! I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Thương quá...con gái ơi! I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Thương quá...con gái ơi! I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Thương quá...con gái ơi! I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Thương quá...con gái ơi! I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Thương quá...con gái ơi! I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Thương quá...con gái ơi! I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

» Tuyển Moderator Thành Viên BQT Vườn Yêu VN

Diễn đàn hiển thị tốt nhất Với trình duyệt và FireFox... Dowload Tại Đây

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Số bài viết của bạn: 3 Chúc Bạn Luôn Hạnh Phúc, Vui Vẻ Nhé.
Chúng ta cùng chào mừng bạn https://vuonyeu.forumvi.com/u183 là thành viên mới nhất tham gia diễn đàn.

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng Vườn Yêu lớn mạnh nhé...

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/đáp-Trợ Giúp để biết cách dùng diễn đàn.

Share

Thương quá...con gái ơi!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ngoc_nhi
Thành viên VIP
Thành viên VIP
ngoc_nhi

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : ♥♠•◘○☺♥♥
Giới tính Giới tính : Nữ
Zodiac Zodiac : Taurus

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Pig

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1040
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 15179
Số người thích/Like Số người thích/Like : 15
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 26/04/1995
Ngày tham gia Ngày tham gia : 25/05/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 28
Đến từ Đến từ : Đồng Nai
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : THPT
Hài Ước Hài Ước : BT

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : CUỘC SỐNG KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG CÓ MÀU HỒNG ♥️♥️♥️ MUỐN THẤY CẦU VỒNG PHẢI BIẾT CHẤP NHẬN NHỮNG CƠN MƯA ♥️

Thương quá...con gái ơi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thương quá...con gái ơi!   Thương quá...con gái ơi! Icon_minitimeWed Oct 31, 2012 10:17 pm

Thương quá...con gái ơi!

~~~ ♥♥♥ ~~~

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái bặm môi dắt xe cả quãng đường dài. Hôm trước cho bạn mượn xe, quên đổ xăng. Sức con gái đâu có khoẻ bằng con trai? Vầng trán dô bướng bỉnh nay lấm tấm "mồ hôi mẹ, mồ hôi con". Thương quá!

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái ngồi giặt đồ. Giặt bằng máy nhanh hỏng đồ, tốn tiền mua mới. Bàn tay con gái mềm mại bị xút ăn, bôi cả lọ kem mà con gái vẫn lo: không ai dám cầm tay.

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái làm việc nhà. Trăm thứ việc không tên, lộn tùng phèo. Vào tay con gái cà rốt biến thành hoa, mướp đắng biến thành chuột... Chẳng ai biết con gái khẽ giấu ngón tay dán kín băng Urgo.

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi thấy con gái bỏ bữa... Sợ bị chê là béo. Chẳng như con trai ăn bao nhiêu thì cứ vô tư, không phải lo số đo 3 vòng. Con gái đói ngất xỉu vẫn nhất quyết giảm cân.

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái khóc. Lúc đó con gái cần một bờ vai lớn, một bàn tay ấm... Con gái khóc mà vẫn băn khoăn: không biết có làm phiền người ta không?

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn khi con gái yêu. Yêu người ta mà không dám nói trước. Yêu người ta mà cứ dấu trong lòng. Là con trai, nói ra có phải dễ dàng hơn không?

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái ốm. Người rã rời mà vẫn lo mình xấu, sợ con trai không yêu.

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi con gái soi gương. Vài đốm mụn, vài nếp nhăn không làm con trai nghĩ ngợi. Con gái mất ăn mất ngủ vì lo, sợ già, sợ ế.

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn mỗi khi đi chơi một mình. Không dám vào quán cafe lạ, không dám đi xem phim, không dám về nhà muộn... Sợ người ta nghĩ sai.

Con gái làm gì cũng phải cố gắng gấp đôi con trai.

Con gái vẫn bị ăn mâm dưới trong ngày giỗ.

Con gái vẫn là người dọn dẹp sau một bữa liên hoan.

Con gái vẫn là người ngồi lắng nghe tâm sự của bạn bè dù trái tim con gái đang rên rỉ.

Con gái vẫn là người bị trách mắng nhiều hơn mỗi khi phạm lỗi.

Con gái vẫn là người đau khổ nhiều hơn mỗi khi break-up.

Con gái vẫn là người bị quản lý chặt hơn mỗi khi ra khỏi nhà...

Con gái dù có mạnh mẽ đến đâu, cũng cần một điểm dựa.

Nếu tôi là con trai, tôi sẽ thương con gái nhiều hơn..sẽ quan tâm và quan tâm thật lòng..
Vì tôi biết : " Con gái cũng không bao giờ cần một sự thương hại"

Thương quá...con gái ơi!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Cho yêu thương và được yêu thương
» Mùa Vu Lan – thương mẹ, nhớ bà
» Thư của Thượng Đế gửi cho phụ nữ
» Gửi yêu thương cho mây!
» Vô Thường.....