Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

» Tuyển Moderator Thành Viên BQT Vườn Yêu VN

Diễn đàn hiển thị tốt nhất Với trình duyệt và FireFox... Dowload Tại Đây

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Số bài viết của bạn: 3 Chúc Bạn Luôn Hạnh Phúc, Vui Vẻ Nhé.
Chúng ta cùng chào mừng bạn https://vuonyeu.forumvi.com/u183 là thành viên mới nhất tham gia diễn đàn.

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng Vườn Yêu lớn mạnh nhé...

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/đáp-Trợ Giúp để biết cách dùng diễn đàn.

Share

Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
amina_dung
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
amina_dung

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : ko có
Giới tính Giới tính : Nữ
Zodiac Zodiac : Libra

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Rat

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1180
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 27334
Số người thích/Like Số người thích/Like : 22
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 15/10/1996
Ngày tham gia Ngày tham gia : 31/03/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 27
Đến từ Đến từ : Tây ninh.
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : 10/12
Hài Ước Hài Ước : tuỳ lúc

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Sống để khóc, sống để biết buồn, sống để biết một lần vui, sống để được yêu, sống để biết yêu, và sống để chờ đợi.........

Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. Empty
Bài gửiTiêu đề: Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân.   Lần cuối cùng cho tôi gọi bạn - là bạn thân. Icon_minitimeMon Nov 12, 2012 9:41 pm

Tình bạn thiêng liêng và cao cả lắm đúng không?
Nhưng có những lúc chúng ta phá vỡ tình cảm đó vì một bất đồng nho nhỏ
Ví như một kho tình cảm thì lâu dần nó cũng sẽ cạn kiệt đúng không?
Tôi với bạn, hoàn cảnh gia đình, phương châm sống hoàn toàn khác nhau
Rồi quen nhau khi vào học lớp 10, mới đầu còn bao nhiêu là bỡ ngỡ
Bạn là con trai, tôi là con gái... hai cá tính, hai phong cách khác nhau hoàn toàn
Tôi yêu cái hiện tại, bạn hướng về quá khứ.... hai thế giới không phải đối nghịch nhau cũng không song hành nhau
Văn bạn viết khó hiểu, phức tạp nhưng là tấm lòng của bạn, tôi viết khô khan, dễ khám phá bằng ngòi bút thị hiếu
Tôi đam mê vẻ đẹp thánh thiện trẻ thơ, bạn đam mê tìm tòi sâu trong cảm nhận con người, trong tình yêu và hôn nhân.
Bạn thích nghĩ ngợi, hay khóc, hay rung cảm trước một điều chi đó nhỏ bé, tôi vô tâm, xem nhẹ cái rung động, chỉ chân thành mà lạnh lùng.
Bạn là con trai...nhưng trong tình yêu...bạn lại thích con trai.....
Nhiều người phản cảm, cho rằng đó là thứ tình cảm thế giới thứ ba nằm ngoài lề xã hội, tôi im lặng
Khi bạn đang yêu...một người con trai nào đó, bạn thật vui vẻ... nhưng khi chia tay bạn lại khóc
Tôi quen gọi bạn là con trai... nhưng thực tế bạn khẳng định với tôi bạn nằm trong thế giới thứ ba.
Thời gian trôi qua, tình cảm chúng ta thật đẹp, đó là thứ tình cảm thiêng liêng và cao đẹp nhất mà tôi có được
Rồi chia tay hè, tình cảm ấy càng thăng tiến trong những dòng tin nhắn chia sẽ, khi bạn buồn, khi tôi buồn.
Lắm lúc chúng ta giống như hòa vào nhau trong tâm hồn, cùng một nhịp chia sẽ....luôn luôn có bạn kề bên
Bước vào năm học mới, những lo toan thi cử, những án thơ cũng dần dần phai nhạt, cuộc sống gặp khó khăn vấp ngã.
Bạn vẫn cùng tôi bước qua,....
Không có gì là không thay đổi được, khi mà mỗi chúng ta bắt đầu có những lối đi riêng.............
Một lần gây nhau, mãnh vỡ nhỏ biến thành vô cùng to lớn khiến mình mất tình bạn ấy
Tôi buồn nhưng không khóc, vì tôi có sai nhưng bạn cũng sai, xét về lỗi nặng nhẹ bạn hơn tôi
Tôi xin lỗi, lời thật lòng bạn lại xiên xỏ, cho đó là trò đùa, tôi lớn rồi, tôi không đùa
Tôi thấy tất cả vô vọng, vì lòng ích kỷ của bạn, mọi người thay tôi khuyên nhủ đến bất lực
Tôi đáng giận thế ư? hay là do lòng tự tôn bạn quá cao vượt xa tình cảm tri kỹ tri âm
Đừng cho rằng mình đúng, tôi bắt đầu cảm thấy sai lầm khi chơi với bạn trong nhiều ngày mà không hiểu gì về bạn
Tôi biết bạn khó khăn, thế nhưng không ngờ nó lại vượt xa tầm nhìn của tôi, xa đến vô tận
Nếu đã như thế tôi làm gì còn có thể nếu kéo bạn, cứ đi đi trên con đường bạn chọn...
Tôi chúc bạn thành công nhưng tôi sẽ không song hành cùng bạn được
Ước mơ của bạn khác tôi, của tôi không giống bạn, mội chúng ta có khát khao riêng và cũng từng hứa sẽ sát cánh bên nhau
Lời hứa ấy đã thành bồng bột chẳng nghĩ suy, thôi thì cứ để và hãy xem nó là dư âm suy nhất vang lên một lần trong bản đàn tình bạn này.
Sót xa cho một thứ sẽ vụt xa, nước mắt dù có rơi thì cũng không làm hàn gắn lại vết thương ấy.
Bạn đã từ bỏ thì sau này đừng hối hận, cơ hội chỉ mở rộng một lần thôi, hãy biết nắm bắt lấy nó
Sẽ rất hạnh phúc khi bạn làm được điều đó, chúc người bạn thân ngày hôm qua tìm được niềm vui nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» LẦN ĐẤU GIÁ CUỐI CÙNG
» Lần cuối cùng em muốn nói: Em yêu anh!
» Nước mắt cuối cùng
» Tin nhắn cuối cùng của anh_ người em yêu hay yêu em?
» Mưa cũng đã lớn