tiengchoitre (nhật kí) I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
tiengchoitre (nhật kí) I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
tiengchoitre (nhật kí) I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
tiengchoitre (nhật kí) I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

tiengchoitre (nhật kí) I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
tiengchoitre (nhật kí) I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
tiengchoitre (nhật kí) I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
tiengchoitre (nhật kí) I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

» Tuyển Moderator Thành Viên BQT Vườn Yêu VN

Diễn đàn hiển thị tốt nhất Với trình duyệt và FireFox... Dowload Tại Đây

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Số bài viết của bạn: 3 Chúc Bạn Luôn Hạnh Phúc, Vui Vẻ Nhé.
Chúng ta cùng chào mừng bạn https://vuonyeu.forumvi.com/u183 là thành viên mới nhất tham gia diễn đàn.

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng Vườn Yêu lớn mạnh nhé...

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/đáp-Trợ Giúp để biết cách dùng diễn đàn.

Share

tiengchoitre (nhật kí)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tiengchoitre
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiengchoitre

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : ve que
Giới tính Giới tính : Nữ
Zodiac Zodiac : Gemini

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Dog

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 28
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 191
Số người thích/Like Số người thích/Like : 1
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 19/06/1994
Ngày tham gia Ngày tham gia : 01/06/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 29
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : đã sống là phải mơ

tiengchoitre (nhật kí) Empty
Bài gửiTiêu đề: tiengchoitre (nhật kí)   tiengchoitre (nhật kí) Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 5:03 pm

hôm nay thi tốt nghiệp, tàm tạm nhỉ? uhm thì tàm tạm.....
tủ bài Việt Bắc.... ra trúng Việt Bắc , nhưng mà thủ bức tranh tứ bình....ai ngờ....
thôi thì cứ chém.... thi xong mà buồn, giá mà thời gian nhiều hơn thì tốt biết mấy, yêu thơ tố Hữu như vậy mà chẳng viết được bao nhiêu, ở nơi xa đó chắc ông đang la thầm mình đó, ông mắng " nói yêu thơ ta mà viết có bây nhiêu thôi à?, vậy mà cũng đòi xưng danh là yêu thơ ta, không biết xấu hổ.....
ngoc_nhi
Thành viên VIP
Thành viên VIP
ngoc_nhi

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : ♥♠•◘○☺♥♥
Zodiac Zodiac : Taurus

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Pig

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1040
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 15179
Số người thích/Like Số người thích/Like : 15
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 26/04/1995
Ngày tham gia Ngày tham gia : 25/05/2012
Đến từ Đến từ : Đồng Nai
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : THPT
Hài Ước Hài Ước : BT

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : CUỘC SỐNG KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG CÓ MÀU HỒNG ♥️♥️♥️ MUỐN THẤY CẦU VỒNG PHẢI BIẾT CHẤP NHẬN NHỮNG CƠN MƯA ♥️

Bài gửiTiêu đề: Re: tiengchoitre (nhật kí)   tiengchoitre (nhật kí) Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 7:46 am

nghe nói bạn còn thi 2 ngày nữa đúng hem chúc bạn may mắn nhé
tiengchoitre
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiengchoitre

Bài gửiTiêu đề: Re: tiengchoitre (nhật kí)   tiengchoitre (nhật kí) Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 4:48 am

4h sáng, í ơi nhau mà dậy học....
biết bao giờ mới thoát khỏi tình trạng này nhỉ, ăn không ngon, ngủ không yên, ....chỉ sợ một thời gian nữa mình chỉ con da bọc xương.... chắc là xấu lắm nhưng mà chẳng sợ, chỉ cần mình chạm đặt tới đỉnh núi cao kia....chì còn 1 tháng nữa thôi, cố lên nhé...
tự nhiên buồn, tự nhiên lại đi ghen với những người xung quanh mình, tự nhiên thấy mình thật là trẻ con...
buồn vì không nhận được sự quan tâm của những người mình cần ở họ sự quan tâm, có phải mình đòi hỏi quá không nhỉ...?
p/s: cảm ơn admin vì đã có box này để mình có thể viết ra những điều không thể viết lên facebook hoặc blog...
tiengchoitre
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiengchoitre

Bài gửiTiêu đề: Re: tiengchoitre (nhật kí)   tiengchoitre (nhật kí) Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 9:15 pm

buồn! không biết nói gì hơn chỉ biết là rất buồn....
thế là hết rồi, kể từ nay trở đi....
sẽ không còn được cắp cặp đến nhà thầy học nữa
sẽ không được nghe thầy giảng bãi nữa
sẽ không được thầy chọc cho phát tức cùng bao nhiêu nổi ấm ức khác nữa
sẽ không còn nữa những lần như thế, những giờ như thế...hết rồi, hết thật rồi
ngày cuối cùng đến chơi với thầy coi như là bữa chia tay....sao,?, tại sao thầy cứ thích gieo rắc vào đầu em,- đứa học trò rất mực sợ thầy, kính nể thầy những điều làm em bị tổn thương như vậy. Lẽ nào thầy không biết em rất coi trọng thầy sao, lẽ nào thầy không biết em đàng chờ ở thầy một lời chúc thi tốt....lẽ nào thầy ko muốn chúc em -đứa học dù học không giỏi nhưng đã theo thầy học đạo suốt 2 năm nay...lẽ nào....?
buồn, buồn thật
tiengchoitre
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiengchoitre

Bài gửiTiêu đề: Re: tiengchoitre (nhật kí)   tiengchoitre (nhật kí) Icon_minitimeMon Jul 02, 2012 11:32 pm

mình điên rồi.........
mình bị làm sao rồi ấy, mình nhỏ nhen ích kỉ hay sao ấy nhỉ? trời ơi là mình đây ư?
tại sao vậy nhỉ? tại sao bạn thân nhắn tin mình không trả lời, tại sao bạn thân gọi mình lại không bắt máy?...mình bị làm sao vậy....aaaaaaaaaaaaaaaaaaa
amina_dung
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
amina_dung

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : ko có
Zodiac Zodiac : Libra

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Rat

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1180
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 27334
Số người thích/Like Số người thích/Like : 22
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 15/10/1996
Ngày tham gia Ngày tham gia : 31/03/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 27
Đến từ Đến từ : Tây ninh.
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : 10/12
Hài Ước Hài Ước : tuỳ lúc

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Sống để khóc, sống để biết buồn, sống để biết một lần vui, sống để được yêu, sống để biết yêu, và sống để chờ đợi.........

Bài gửiTiêu đề: Re: tiengchoitre (nhật kí)   tiengchoitre (nhật kí) Icon_minitimeTue Jul 03, 2012 6:26 am

Sao vậy chị?
tiengchoitre
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiengchoitre

Bài gửiTiêu đề: happy birtday to ......me   tiengchoitre (nhật kí) Icon_minitimeMon Aug 06, 2012 9:43 pm

hôm nay là ngày gì nhỉ?...
hôm ny là ngày mà 18 năm về trước thế giới tuyệt vời này chào đón một cô bé để đến ngày hôm nay cô bé ấy chờ đợi những điều tốt đẹp sẽ đến với mình đó sẽ là những sự quan tâm chân thành nhất từ bạn bè người thân của cô ấy.
sinh nhật là một ngày thật đặc biệt với mỗi người trong 1 năm. với mình cũng vậy , mình đón chào nó không phải để được nhận những món quà nhỏ xinh hoặc đắt tiền. Mình trông chờ nó để biết rằng những ai quan tâm đến mình...... và thật không biết nói sao, hôm nay của mình là một ngày chưa toàn vẹn dù rằng mình rất hạnh phúc.
ngày hôm nay đã có người chờ đúng 0h sáng để nhắn tin cho mình - đó là người bạn, người chị mình yêu quý, và thật hạnh phúc khi sáng ra cầm điện thoại đã được thấy những lời yêu thương. ngày hôm nay mình cũng với gia đình đã có một bữa ăn vui vẻ. Ngày hôm nay những người thân của mình ở quê vấn nhớ mà gọi chúc mừng mình......có lẽ thế là đủ.
nhưng không biết có phải mình tham lam quá không mà giờ này mình vẫn còn buồn.trong đầu mình đặt ra câu hỏi lớn: tại sao 2 người bạn thân nhất đã không đến nhà mình trong ngày quan trọng này. có lẽ đây sẽ là mùa sinh nhật cuối cũng mà 3 đứa còn ở bên nhau.vậy thì tại sao họ lại để mình cô đơn trong ngày này, mình cần gia đình nhưng cũng cần cả bạn bè nữa . Và mình biết chắc chắn trong số đông bạn bè của mình thì chỉ có họ mới biết chính xác ngày sinh của mình...vậy thì tại sao nhỉ?
sáng nay một bạn đã nhắn tin chúc mừng rồi, uhm mình cũng mừng
còn một bạn...chắc quên rồi, ơ sao lại quên sinh nhật mình nhỉ khi mà bọn mình đã chơi với nhau 13 năm trời....mình buồn quá. chiều nay bạn ấy nhắn tin hỏi mình đang làm gì đó, tối nay lại chúc mình buổi tối vui vẻ. mình buồn lắm, các bạn có hiểu nổi buồn này không?
ôi ngày sinh
nhật....ôi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tiengchoitre (nhật kí)   tiengchoitre (nhật kí) Icon_minitime

tiengchoitre (nhật kí)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» chúc mừng sinh nhật admin ngọc nhi, 13allack, Annniversary,và tiengchoitre.
» tiengchoitre làm quen với mọi người
» Nhật ký và em
» Truyện cười vova
» Nhật kí của tôi!