Nhật ký và em I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Nhật ký và em I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Nhật ký và em I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Nhật ký và em I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Nhật ký và em I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Nhật ký và em I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Nhật ký và em I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Nhật ký và em I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

» Tuyển Moderator Thành Viên BQT Vườn Yêu VN

Diễn đàn hiển thị tốt nhất Với trình duyệt và FireFox... Dowload Tại Đây

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Số bài viết của bạn: 3 Chúc Bạn Luôn Hạnh Phúc, Vui Vẻ Nhé.
Chúng ta cùng chào mừng bạn https://vuonyeu.forumvi.com/u183 là thành viên mới nhất tham gia diễn đàn.

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng Vườn Yêu lớn mạnh nhé...

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/đáp-Trợ Giúp để biết cách dùng diễn đàn.

Share

Nhật ký và em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
Admin

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : Mối tình đầu.
Giới tính Giới tính : Nam
Zodiac Zodiac : Pisces

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Horse

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1083
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 23821
Số người thích/Like Số người thích/Like : 29
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 15/03/1990
Ngày tham gia Ngày tham gia : 24/03/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 34
Đến từ Đến từ : Quảng trị
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : 8/12
Hài Ước Hài Ước : Tạm được.

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Sống để yêu thương

Nhật ký và em Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật ký và em   Nhật ký và em Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 7:46 am

Bình Dương 03/08/2011
NHẬT KÝ VÀ EM.
Nga à! Đôi dòng tâm sự qua trang nhật ký này cũng thay lời anh muốn nói với em. Yêu là như vậy sao hả em? Anh chẳng hiểu anh đả làm gì sai nữa? Chẳng lúc nào anh hết yêu em cả. Đối với anh tìm kiếm một tình yêu là vốnqúa khó với anh, khó không phải vì người anh yêu không vừa lòng anh nhưng chỉ là nghịch cảnh làm khó anh. Anh luôn tôn trọng những gì anh có được, đó cũng là tài sãn của anhvà anh luôn hy vọng sẽ giữ được mãi tài sản đó. Mối tình đầu đã ra đi, xa lắm với anh rồi mang theo tình yêu của anh để lại cho anh những ngang trái, tuyệt vọng. Anh đã cố quên và tìm đến với em là mối tình thứ 2, anh đã yêu rất thật lòng mình, yêu hết thảy trong tâm hồn khờ dại này. Anh muốn yêu thật nhiều để không mất đi tình yêu một lần nữa. Thú vui những tháng ngày bên em anh biết chưa đủ để làm cho em như ý. Nhưng anh đã cho đi hết tất cả khả năng củamình để làm cho em được vui. Anh cho em không phải ngọc ngà châu báu cũng chẳng cho em địa vị cao sang. Anhnghèo chỉ có tình yêu là tất cả để cho đi rồi bây giờ nhận lại đau buồn. Bình Dương đêm nay sao buồn bả vậy nhỉ? Sao trên trời đi đâu hết rùi vậy? Giờ này em có biết anh buồn và nhớem lắm không Nga? Anh biết phải làm gì hơn bây giờ khi cơn đau nhức nhói quằn quại này đây? Em đã tặng anh một món qùa một vết thương mà anhkhông biết lấy cớ gì để mà nhận đâynữa? Nga em chuyện gì cũng cần có lý do chứ, em muốn chia tay anh muốn anh quên em nhưng chẵng nói một lời nào hết? Chẳng lẽ đó là cách nhanh nhất để kết thúc sao em?
.
Cái Hữu Thanh

Được sửa bởi Admin ngày Mon Jun 25, 2012 8:03 pm; sửa lần 2.
http://vuonyeuvn.com
Admin
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
Admin

Nhật ký và em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký và em   Nhật ký và em Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 8:06 am

Viết cho người tôi yêu 08/08/2011.
LỜI BUỒN CHO NGƯỜI ĐÃ XA.
Tháng ngày đã dần trôi qua, tình yêu thì vẫn như vậy. Người ra đi người ở lại. Tình yêu mang theo dòng kỷ niệm. Dẩu biết rằng thời gian trôi qua sẽ phủ một lớp bụi làm mờ đi kỷ niệmtrong qúa khứ, nhưng dường như nỗi nhớ vẫn cứ ngự trị trong anh. Chúng mình xa nhau cũng lâu rồi em nhỉ? Khoảng thời gian cũng đủ để quên đi cho ta đi tìm kiếm những hạnh phúc mới. Vậy mà bây giờ anh vẫn hoài ung dung về qúa khứ của mình. Có lẽ anh vẫn hoài không quên được em, quên đi tháng ngày mộng mơ đó. Bây giờ 2 chúng ta đường ai nấy bước, em giờ chắc cũng đã có một tình yêu mới. Anh rất vui khi em đã tìm được hạnh phúc cho mình. Đáng ra anh cũng phải vui để chúc phúc cho em mới đúng, nhưng anh thấy đau lòng hơn khi hình dung về lúc em vui bước bên người mới. Dù biết rằng tình yêu chúng mình giờ chìm vào khoảng không, tìm vào quên lãng. Từng ngày như vậy trôi qua anh không nhận ra đó là con người của anh nữa. Anh lang thang trên những con đường ấp ủ đầy kỷ niệm mà anh đã có với em. Quầy intener buồn lẽ bóng người anh ngồi nhìn vào cái màn hình vi tính đọc từng dòng thư của em khi đêm phủ dần. Anh nghe tim mình nghẹn ngào cay đắng, cố kìm nén nước mắt nhưng anh không cưỡng chế được nỗi khi con tim anh không còn lối thoát. Giá như thời gian có thể quay trở lại, và tình yêu có thể chuyễn dời. Thì lúc đó anh sẽ nắm chặt đôi bàn tay em và anh sẻ nói rằng "Đừng buông tay anh hãy để cho anh được yêu thương em thêm lần nữa". Vậy mà 2 năm trôi qua rồi, em giờ chẵng còn là cành hoa dại nữa rồi. Cuộc sống bên chồng chúc em êm ấm. Anh mong thời gian sẽ là cát bụi xoá đi vết thương lòng trong anh.
Cái Hữu Thanh
[You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi Admin ngày Wed Jul 11, 2012 8:08 pm; sửa lần 1.
Admin
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
Admin

Nhật ký và em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký và em   Nhật ký và em Icon_minitimeWed Jul 11, 2012 8:06 pm

Hãy hiểu cho anh Nga nhé
Sponsored content

Nhật ký và em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký và em   Nhật ký và em Icon_minitime

Nhật ký và em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» All vào đây xem nhật ký của 1 em 10x nàk
» Truyện cười vova