Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

» Tuyển Moderator Thành Viên BQT Vườn Yêu VN

Diễn đàn hiển thị tốt nhất Với trình duyệt và FireFox... Dowload Tại Đây

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Số bài viết của bạn: 3 Chúc Bạn Luôn Hạnh Phúc, Vui Vẻ Nhé.
Chúng ta cùng chào mừng bạn https://vuonyeu.forumvi.com/u183 là thành viên mới nhất tham gia diễn đàn.

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng Vườn Yêu lớn mạnh nhé...

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/đáp-Trợ Giúp để biết cách dùng diễn đàn.

Share

Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
Admin

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : Mối tình đầu.
Giới tính Giới tính : Nam
Zodiac Zodiac : Pisces

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Horse

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1083
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 23821
Số người thích/Like Số người thích/Like : 29
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 15/03/1990
Ngày tham gia Ngày tham gia : 24/03/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 34
Đến từ Đến từ : Quảng trị
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : 8/12
Hài Ước Hài Ước : Tạm được.

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Sống để yêu thương

Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com Empty
Bài gửiTiêu đề: Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com   Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com Icon_minitimeSat Jun 30, 2012 3:16 pm

Chào tất cả các bạn thành viên và khách viếng thăm. Thời gian vừa qua do mình bận nhiều việc nên chưa giải đáp được thắc mắc của các bạn gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com sau đây mình sẽ giải đàp cụ thể để các bạn hiểu rỏ hơn nhé.
Hỏi => Tại sao vuonyeu ở blogger đống cữa mà không thông báo trước. (hoanganh111@...)
Đáp => Thành thật xin lỗi bạn về câu hỏi này. Thời gian vừa qua trong qúa trình hình thành vườn yêu BQT còn nhiều mặt hạn chế về nhân sự nên không thể hoạt động cùng lúc 2 hệ thống được. Vì sơ xuất nên BQT cũng chưa thông báo tại trang chủ nhưng BQT cũng đã thông báo cụ thể tại diễn đàn chi tiết tại Thông báo https://vuonyeu.forumvi.com/t319-topic
BQT sẻ xắp xếp và hoạt động lại trang chủ trong thời gian sớm nhất tuy nhiên các bạn có thể truy cập vào vuonyeuvn.blogspot.com để xem nội dung không có gì mới mẽ vì ngừng hoạt động nên mong các bạn thông cảm cho.

Hỏi => Được biết forum hoạt động miễn phí, vậy BQT có thể chia sẽ cách tạo và tk 1 fotum như vy được không? (nataranute@...)
Đáp => Đúng như bạn nói thì forum thành lập hoàn toàn miễn phí nhưng BQT đã chi ra số chi phí nhỏ để mua một domain. Còn về hướng dẫn làm forum thì mình không chắc mình sẽ làm được vì mình không có kinh nghiệm cho việc này, forum ra đời trên sự tò mò và niềm đam mê sáng tạo của mình chứ mình chưa hề nghỉ đến việc chia sẽ cách tạo được vì hiện tại forum mình vẫn chưa hoàn thiện nữa và thời gian cũng là vấn đề đặt ra vì mình rất bận công việc.

Hỏi => Em yeu 1 co gai nhung em chua dam to bay cho co ay biet. Thoi gian gan day em rat buon vi co ay di ben mot nguoi con trai khac, em tuc lam nhung khong lam gi duoc. Em so minh se mat co ay muon noi cho co ay biet duoc tinh cam cua em nhung em lam khong duoc, moi luc di ben co ay em co rat nhieu co hoi nhung roi em lai thoi. Nha em ngheo lam nhung nguoc lai co ay la con nha giau nen em so co ay se cuoi khi em noi ra su that, em so toi luc do co ay k dong y thi em chet mat. Bay gio em phai lam sao de noi voi co ay day, xin cho em mot loi khuyen cang som cang tot. Em cam on truoc a. (lkngheo2012@...)
Đáp => Trước tiên mình xin nói rằng đây là câu hỏi hay nhất gửi về email mình từ trước đến giờ. Bạn à mình chưa rỏ lắm về câu chuyện bạn tâm sự nhưng mình cũng hiểu đôi chút về khó khăn của bạn bây giờ. Trong tình yêu có nhiều ưu điểm mà thường làm cho ta thất bại khi đối diện với tình địch của mình. Ở đây mình xin nói về vấn đề của bạn với những ưu điểm sau
1 sự nhút nhát. Điều này cũng là 1 yếu tố quan trọng và cũng là một sự kiện nỗi bật mà phái nam thường tìm đến những chuyên gia tâm lý hoặc những diễn đàn mạng để tìm câu trả lời. Bạn cũng nằm trong số này, vậy thì tại vì sao bạn có biểu hiện rụt rè này? Thứ nhất là nó xuất phát từ mối quan hệ xã giao của bạn với xã hội ví dụ như bạn ít tham gia những hoạt động của trường lớp, địa phương,..vv! Là người hay khép mình không thích giao lưu với bạn bè, thích cô lập trầm tư. Sống chủ yếu bằng nội tâm, tự giải quyết khó khăn một mình mà không cần trợ giúp của 1 ai kể cả người thân trong gia đình...vv. Người ta thường gọi đây là bệnh tự kỷ, và khi đến với tình yêu là khi bạn đứng trước 1 danh sách với vô sô câu hỏi được đặt ra trong đầu bạn. Và cuối cùng những câu hỏi đó bạn không thể tự giải quyết được với cảm giác mất tự tin và đầy lo sợ.
2. So sánh địa vị chức tước. Điều này thường là bức tường lớn nhất có thể ngăn cản những ý nghỉ của bạn khi bước đến tình yêu. Tình yêu là gì chưa có ai định nghĩa chính xác được cho câu hỏi này nhưng khuyên bạn không nên đề cập chuyện này đến trong tình yêu vì đó là một sự tổn thương rất lớn giữa chuyện tình cảm nam nử. Khi 1 trong 2 người nghỉ đến việc này thì trong tư tưởng tình yêu lúc đó chỉ là toan tính. Nếu vấn đế bạn đặt ra giàu nghèo thì không nên nghỉ đến tình yêu mà nghỉ đến công việc thì có lẽ tốt hơn.
Cuối cùng mình khuyên bạn hãy dũng cảm lên dành hết can đảm để tỏ tình với cô ấy, nếu ngại và lo sợ khi nói trức tiếp thì bạn có thể lấ ngôn từ làm vũ khí. Và lưu ý khoông nên đặt ra vấn đề giàu nghèo nhé bạn. Chúc bạn thành công.

Còn rất nhiều vấn đề nữa nhưng do không đúng với chủ đề của forum nên mình đã loại bỏ. Các bạn có thể gửi thắc mắc trực tiếp qua diễn đàn ở chuyên thắc mắc góp ý về vấn đề kỷ thuật. Và gổ rối tơ lòng về chuyện tình cảm không biết chia sẽ cùng ai hoặc email vuonyeuvn.com@gmail.com
Lưu ý email chiase@vuonyeuvn.com không còn hoạt động nữa.
http://vuonyeuvn.com
Cái Thị Thảo
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
Cái Thị Thảo

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : Anh thanh không bỏ cuộc
Giới tính Giới tính : Nữ
Zodiac Zodiac : Taurus

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Rooster

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 11
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 8163
Số người thích/Like Số người thích/Like : 0
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 02/05/1993
Ngày tham gia Ngày tham gia : 15/06/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 31
Đến từ Đến từ : Quảng Trị
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : 8
Hài Ước Hài Ước : Nhiều

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : ?

Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com   Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com Icon_minitimeSat Jul 14, 2012 10:08 pm

Có mấy bài kia anh không chia sẽ cho người ta luôn?

Giải đáp thắc mắc của bạn đọc gửi về Email chiase@vuonyeuvn.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Gửi đến người em...!
» Tin buồn Vuonyeuvn.com
» Cửa sông.
» Hãy cười lên bạn nhé
» Tạm biệt T/Y của em