THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

» Tuyển Moderator Thành Viên BQT Vườn Yêu VN

Diễn đàn hiển thị tốt nhất Với trình duyệt và FireFox... Dowload Tại Đây

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Số bài viết của bạn: 3 Chúc Bạn Luôn Hạnh Phúc, Vui Vẻ Nhé.
Chúng ta cùng chào mừng bạn https://vuonyeu.forumvi.com/u183 là thành viên mới nhất tham gia diễn đàn.

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng Vườn Yêu lớn mạnh nhé...

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/đáp-Trợ Giúp để biết cách dùng diễn đàn.

Share

THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI…

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
copesieuway_tp
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
copesieuway_tp

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : '''''.....''''
Giới tính Giới tính : Nữ
Zodiac Zodiac : Taurus

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Pig

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 84
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 2781
Số người thích/Like Số người thích/Like : 3
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 26/04/1995
Ngày tham gia Ngày tham gia : 10/06/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 29
Đến từ Đến từ : Đồng Nai
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : sống để biết đời còn yêu thương...

THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… Empty
Bài gửiTiêu đề: THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI…   THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… Icon_minitimeMon Jul 09, 2012 10:02 pm

Em à…có lẽ gia đình này chị và mẹ không mang lại hạnh phúc cho em…chị cứ nghĩ chỉ cần tình thương là đủ nhưng không phải thể đối với em tiền là trên hết…bấy giờ em đã học lớp 9 đủ chín chắn để nhận biết đúng sai nhưng trong mắt em giờ đây chỉ có tiền và tiền…
Chị ghét tiền, vì chúng mà bao gia đình tan vỡ vì chúng mà bao người lầm đường lỡ bước va cũng chính vì chúng mà chị mất em…
Giá như trên đời này người ta đừng quan trọng hoá tiền bạc quá thì mọi chuyện đã không tồi tệ như thế này, giá như em vẫn là em của ngày xưa, biết nghe lời lo học hành không chơi bời không cãi lời chị và mẹ như bây giờ thì mọi chuyện đã khác nhưng nếu như trên đời này không có 2 từ giá như thì cuộc sống đâu còn ý nghĩa gì nữa.
Chị biết rằng trong đầu em lúc này chỉ coi trọng tiền bạc tình thân em cũng không cần và lí trí nói em cần phải đua đòi theo xã hội…
Con người ai cũng có mục tiêu và danh vọng, nhưng tất cả những điều đó đã làm em đi sai đường không phải vì chân lí sai mà là vì con đường em đi sai chân lí.
Chị không biết nói sao cho em hiểu, em luôn mơ tưởng những thứ xa vời phải nói sao em thuộc dạng những người mà xã hội lên án phê phán, mới chừng ấy tuổi em đã như vậy nếu như em lớn hơn không được dạy dỗ đúng cách thì chị nghĩ em cũng khác gì mấy thằng lưu manh ngoài đường…
Nhìn em chị ngày một càng sa lầy chị đau lắm nhưng biết sao được em là người bất trị trong gia đình, em không biết nghĩ cho người mà chỉ muốn người nghĩ cho mình nếu như em cứ tiếp tục sống như vậy chị tin chắc 1 ngày em phải hối hận nhưng liệu lúc đó có phải đã quá muộn rồi không….
Chị không hy vọng gì hơn chỉ mong em nhìn lại đằng sau tội nghiệp cho người mẹ đáng thương của chúng ta mẹ đã 1 đời vất vả vì anh chị em mình vậy mà em lại không biết nghĩ cho mẹ…
Em có biết bao người ước mơ có mẹ trong đời mà không đc còn em em có mẹ mà không biết giữ tới khi mất đi em có hối cũng không kịp…
Em cứ đi theo người mà em mong đi ông ta….rồi cái cảnh gì ghẻ con chồng em sẽ biết thế nào là khổ lúc đó muốn đi cũng không đi được…
Người ta nói mấy đời bánh đúc có xương
Mấy đời gì ghẻ mà thương con chồng
Để rồi em phải hối hận thôi…chị mong em sẽ nhìn lại 1 lần để biết được cuộc đời còn yêu thương còn tình người nhưng cuộc đời không chừa lối thoát cho bất kì kẻ nào bất hiếu đâu em à…
Nếu em là đứa con bất hiếu em sẽ là tội đồ rồi lúc đó khổ ải bi ai em sẽ bik thế nào là kiếp luân hồi…
Chị không nói nhiều tự em suy nghĩ…em cần tiền hay tình thương tự em quyết định.
copesieuway_tp
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
copesieuway_tp

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : '''''.....''''
Giới tính Giới tính : Nữ
Zodiac Zodiac : Taurus

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Pig

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 84
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 2781
Số người thích/Like Số người thích/Like : 3
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 26/04/1995
Ngày tham gia Ngày tham gia : 10/06/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 29
Đến từ Đến từ : Đồng Nai
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : sống để biết đời còn yêu thương...

THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI…   THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI… Icon_minitimeMon Jul 09, 2012 10:04 pm

[url][/url]

THƯ GỬI ĐỨA EM TRAI NGỖ NGHỊCH CỦA TÔI…

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Giá trị của nghịch cảnh
» Những nghịch lý của thời đại chúng ta
» Trái tim vỡ
» Con trai hay nói dối ?
» Anh này, khi trái tim em đi lạc....