Bí mật của hạnh phúc I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Bí mật của hạnh phúc I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Bí mật của hạnh phúc I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Bí mật của hạnh phúc I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bí mật của hạnh phúc I_icon12Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn bạn hãy đăng ký thành viên để thực hiện được chức năng này nhé.
Bí mật của hạnh phúc I_icon12Các bạn sẽ được hòa mình vào mái nhà với những thành viên đến từ mọi miền Đất Nước.
Bí mật của hạnh phúc I_icon12Vuonyeuvn.com Rất hân hạnh là nơi đem đến cho bạn những phút giây YÊU THƯƠNG.
Bí mật của hạnh phúc I_icon12Chúc Các bạn có những phút giây thật vui vẽ

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

» Tuyển Moderator Thành Viên BQT Vườn Yêu VN

Diễn đàn hiển thị tốt nhất Với trình duyệt và FireFox... Dowload Tại Đây

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Số bài viết của bạn: 3 Chúc Bạn Luôn Hạnh Phúc, Vui Vẻ Nhé.
Chúng ta cùng chào mừng bạn https://vuonyeu.forumvi.com/u183 là thành viên mới nhất tham gia diễn đàn.

Chúng ta hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng Vườn Yêu lớn mạnh nhé...

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/đáp-Trợ Giúp để biết cách dùng diễn đàn.

Share

Bí mật của hạnh phúc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
cuncon_cute947
Điều hành viên.
Điều hành viên.
cuncon_cute947

Kỷ Niệm Vui Kỷ Niệm Vui : có tiền
Giới tính Giới tính : Nữ
Zodiac Zodiac : Gemini

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Rat

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 189
Điểm hiện có. Điểm hiện có. : 344
Số người thích/Like Số người thích/Like : 3
Sinh Nhật. Sinh Nhật. : 12/06/1996
Ngày tham gia Ngày tham gia : 06/07/2012
Tuổi Đời Tuổi Đời : 27
Đến từ Đến từ : Triệu Phong-Quảng trị
Trình Độ Học Vấn Trình Độ Học Vấn : 11/12
Hài Ước Hài Ước : vui vẻ

Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Đêm đã khuya sao ai kia chưa ngủ
Sương rơi rồi lạnh lắm đó ai ơi
Đừng thức nữa khuya rồi đừng thức nữa
Hãy ngủ đi đừng suy nghĩ gì nhiều
Hãy nhắm mắt thả hồn theo làn gió
Để cho lòng cảm thấy bớt âu lo
Chúc bình yên trong gjấc ngủ ngọt ngào
Để nụ cười rạng rỡ ngày hôm sau...

Bí mật của hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Bí mật của hạnh phúc   Bí mật của hạnh phúc Icon_minitimeSun Aug 12, 2012 8:50 pm

Bạn có thực sự hạnh phúc? Bạn có biết hạnh phúc là gì và điều gì đem đến hạnh phúc?

Đây là những câu hỏi quan trọng đối với bất kì ai đang tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Hãy sống thoải mái với chính mình để cảm nhận niềm hạnh phúc còn hơn là cứ cố gắng hết sức và không đem hạnh phúc đến bất kì ai. Nếu có khát khao, bạn cần phải hiểu rằng bạn có thể hạnh phúc và nên hạnh phúc. Nhiều người có suy nghĩ sai lầm khi cho rằng mình không xứng đáng để có được hạnh phúc và chấp nhận sự bất hạnh đó như thể đó là số phận của chính mình. Sự thật của vấn đề là niềm hạnh phúc cần được nuôi dưỡng như bất cứ điều gì khác trong cuộc sống. Và sau đây là vài lời khuyên giúp bạn tự tạo niềm vui cho chính mình:

http://www.vuonyeuvn.com

Bí mật của hạnh phúc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Anh hạnh phúc nhé!
» Hạnh phúc ảo...
»  Hạnh phúc em nhé
» Ẩn số hạnh phúc
» hạnh phúc nào cho anh